Sang nhượng tòa nhà văn phòng 2 mặt tiền Nguyễn Trãi Quận 1 giá 450 tỷ

Nguyễn Trãi và Nguyễn Cảnh Chân, Phường Cầu Kho, Hồ Chí Minh, Quận 1

450.00 Tỷ

~1,162.79 triệu/m2

Toà nhà văn phòng

Tổng quan Bất động sản đang bán:

387.00 m2 5 5 12
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 30.00m
Diện tích sử dụng: 3000.00m2
Mặt tiền đường rộng: 20.00m
Mặt tiền
Nội thất Hoàn thiện bàn giao đầy đủ

Đặc điểm nổi bật

  • Mặt tiền rộng
  • Căn góc
  • 2 mặt tiền
  • Mặt tiền đường lớn
  • Thuận tiện kinh doanh
  • Đường/hẻm xe hơi
  • Khu vực an ninh tốt

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

#SIÊU_VỊ_TRÍ
GÓC 2 MẶT TIỀN — HỢP ĐỒNG THUÊ KHAI THÁC GIÒNG TIỀN LÂU DÀI ỔN ĐỊNH.

+ BUILDING Góc 2 mặt tiền đường Nguyễn Trãi & Nguyễn Cảnh Chân, Quận 1
- Diện tích: 386.5m2 (14m x 30m)
- Kết cấu : 2 Hầm + 10 Tầng cao.
- Diện tích sàn : hơn 3,000m2 hoàn công đủ
- Hợp đồng thuê : 40,000 USD / tháng (đã ký 10 năm với đối tác lớn, uy tín)

Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, đã hoàn công, Phòng cháy chữa cháy đầy đủ, sẵn sàng giao dịch.

Giá giao dịch: 450 tỷ.

Bất động sản cùng khu vực:

52.00 Tỷ
20 Ngày trước

Căn hộ góc Grand Marina Saigon 2 mặt tiền view Sông Sài Gòn - Quận 1

Quận 1, Hồ Chí Minh
12.50 Tỷ
06/12/2025

Căn hộ Vinhomes Golden River Ba Son Quận 1 giá chỉ 12.5 tỷ 2PN 2WC

Quận 1, Hồ Chí Minh
62.00 Tỷ
13/12/2025

Siêu phẩm căn hộ 200m2 Vinhomes Quận 1 Ba Son 5 phòng ngủ view sông