BÁN NHÀ MẶT TIỀN HUYỀN QUANG – TÂN ĐỊNH – QUẬN 1-NỞ HẬU SỔ ĐẸP

Huyền Quang, quận 1, Phường Tân Định, Hồ Chí Minh, Quận 1

18.50 Tỷ

~293.65 triệu/m2

Nhà riêng, nhà mặt phố

Tổng quan Bất động sản đang bán:

63.00 m2 0 3
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông-Nam
Hướng ban công Đông-Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 15.00m
Diện tích sử dụng: 63.00m2
Mặt tiền đường rộng: 6.00m

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

BÁN NHÀ MẶT TIỀN HUYỀN QUANG – TÂN ĐỊNH – QUẬN 1
Nhà kinh doanh trung tâm – 4x15m – 3 tầng – nội thất Luxury – 18.5 tỷ
Cần bán nhà mặt tiền đường Huyền Quang, phường Tân Định, Quận 1 – khu vực kinh doanh sầm uất, tập trung nhiều chuyên gia, dân văn phòng và khách thu nhập cao.
???? Diện tích: 4m nở hậu 4.2m x 15m
???? Công nhận: 59m² – Thực tế sử dụng 63m²
???? Kết cấu: 1 trệt 2 lầu – nhà mới đẹp, thiết kế sang trọng
???? Ngang đẹp, nở hậu nhẹ, phong thủy tốt
???? Đường trước nhà rộng, ô tô vào tận nơi, thuận tiện giao nhận – kinh doanh
✅ Phù hợp khai thác nhiều mô hình:
Spa – Nail – Thẩm mỹ – Shop thời trang – Áo cưới – Văn phòng công ty – Studio – Showroom
✅ Vị trí trung tâm Quận 1, kết nối nhanh Trần Quang Khải – Hai Bà Trưng – Võ Thị Sáu
✅ Khu dân cư văn minh, an ninh cao
✅ Tiềm năng tăng giá và cho thuê ổn định
???? Giá bán: 18.5 tỷ – thương lượng trực tiếp chính chủ
???? Liên hệ xem nhà & nhận thông tin pháp lý: 0937566641- Viên