Căn hộ Lumiere Boulevard - Nơi an cư lý tưởng cho gia đình trẻ giá tốt

Nguyễn Xiển, Phường Long Bình, Hồ Chí Minh, Quận 9

4.19 Tỷ

~53.04 triệu/m2

Căn hộ chung cư

Tổng quan Bất động sản đang bán:

79.00 m2 2 2 0
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Bắc
Hướng ban công Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 0.00m
Diện tích sử dụng: 79.00m2
Mặt tiền đường rộng: 0.00m

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Căn hộ Lumiere Boulevard - Nơi an cư lý tưởng cho gia đình trẻ!

Bạn đang tìm kiếm một tổ ấm tiện nghi, hiện đại tại Quận 9? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ tại Lumiere Boulevard - phân khu cao cấp của Masterise Homes. Với chính sách ưu đãi hấp dẫn và vị trí đắc địa, đây là lựa chọn hoàn hảo cho các gia đình trẻ và nhà đầu tư thông thái.

Chi tiết căn hộ:

2 Phòng ngủ, 1 WC: Giá chỉ 3.28 tỷ đồng (đã bao gồm mọi chi phí).

2 Phòng ngủ, 2 WC: Giá chỉ 4.19 tỷ đồng (đã bao gồm mọi chi phí).

Chính sách ưu đãi đặc biệt:

Căn hộ mới 100%: Bạn sẽ là chủ nhân đầu tiên của căn hộ, đảm bảo chất lượng và giá trị sử dụng.

Hỗ trợ vay 80%: Ngân hàng hỗ trợ vay lên đến 80% giá trị căn hộ, giúp bạn dễ dàng sở hữu tổ ấm mơ ước.

Ký hợp đồng trực tiếp với Chủ đầu tư: Đảm bảo tính pháp lý, minh bạch và an toàn tuyệt đối.

Lumiere Boulevard không chỉ mang đến một không gian sống đẳng cấp mà còn là một kênh đầu tư giữ dòng tiền chắc chắn với tiềm năng sinh lời bền vững.

Liên hệ ngay để được tư vấn và tham quan căn hộ trực tiếp

#LumiereBoulevard #MasteriseHomes #CanHoQuan9 #VinhomesGrandPark #NhaDat #BatDongSan #DauTu

Bản đồ vị trí Bất động sản: