Bán nhà 3 tầng 2 mặt tiền Huỳnh Tấn Phát Quận 7 giá 10.5 tỷ

730 Huỳnh Tấn Phát, Phường Tân Phú, Hồ Chí Minh, Quận 7

10.50 Tỷ

~105.00 triệu/m2

Nhà riêng, nhà mặt phố

Tổng quan Bất động sản đang bán:

100.00 m2 6 3 3
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông-Nam
Hướng ban công Đông-Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 20.00m
Diện tích sử dụng: 300.00m2
Mặt tiền đường rộng: 10.00m

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Bán Nhà 3 Tầng, 2 Mặt Tiền HXH, DTXD: 300m², Chỉ 10,5 Tỷ, Đường Huỳnh Tấn Phát, Tân Phú, Quận 7.

Mô tả:
- Diện tích đất: 100m². Diện tích xây dựng 300m2.
- Kết cấu 1 trệt 2 lầu + sân thượng. Gồm 6PN + 3WC có bồn tắm, phòng bếp, phòng ăn.
- Tầng trệt có sân để xe hơi trong nhà.
- Nhà kết cấu vững chắc, thiết kế sang trọng, dọn vào ở ngay.
- Nhà 2 mặt tiền đường chuẩn 6m thông thoáng, khu vực an toàn văn minh, có camera, xe hơi vào tận nhà.
- Đi nước ngoài nên cần bán gấp, giá giảm 12,5 tỷ xuống 10,5 tỷ.
- Vị trí: Đường rộng xe hơi tới nhà, vị trí thuận lợi 2 phút tới Phú Mỹ Hưng, 5 phút tới Lotte Mart Quận 7, gần trường THCS Nguyễn Hữu Thọ, trường Nguyễn Thị Định...
- Pháp lý: Sổ hồng riêng, hoàn công đầy đủ.
- Địa chỉ: 730/ Huỳnh Tấn Phát, phường Tân Phú, Quận 7.