Bán biệt thự Jamona Golden Silk Bùi Văn Ba Quận 7 giá tốt

Bùi Văn Ba, Phường Tân Thuận Đông, Hồ Chí Minh, Quận 7

22.00 Tỷ

~165.17 triệu/m2

Biệt thự, nhà liền kề

Tổng quan Bất động sản đang bán:

133.20 m2 4 4 4
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Bắc
Hướng ban công Bắc
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 18.00m
Diện tích sử dụng: 246.50m2
Mặt tiền đường rộng: 15.00m

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Xuất ngoại bán căn BT MT đường 24m Jamona Golden Silk, DT 7.4x18m (133.2m²) hầm trệt 2 lầu, 22 tỷ, với hơn 2000 cư dân Jamona Golden Silk, khu compound bảo vệ 3 lớp, giáp 2 mặt sông, bao quanh là toàn bộ mảnh xanh CV. Đi quận 4 mất 5 phút, quận 1 mất 10. Giá còn mềm thích hợp mua đầu tư!

- DT 7.4x18m (133.2m²).
- Hướng: Bắc.
- XD hầm + trệt + 2 lầu (TK 4 PN, 5 WC).
- Giá bán: 19 tỷ (thương lượng).

Liên hệ xem nhà và đất 24/7 - Chính chủ miễn trung gian!

220.00 Tỷ
16 Ngày trước

Quận 7, Hồ Chí Minh
240.00 Tỷ
26 Ngày trước

Siêu dinh thự Villa Chateau dành riêng chủ nhân tinh hoa tại Quận 7