Bán nhà 2 tầng kiệt Thanh Hải, Hải Châu, Đà Nẵng

Thanh Hải, Phường Thanh Bình, Thành phố Đà Nẵng, Quận Hải Châu

3.15 Tỷ

~90.00 triệu/m2

Nhà riêng, nhà mặt phố

Tổng quan Bất động sản đang bán:

35.00 m2 2 2 2
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông-Bắc
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 6.00m
Diện tích sử dụng: 70.00m2
Mặt tiền đường rộng: 6.00m
Mặt tiền

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

nhà kiệt đường Thanh Hải, phường Thanh Bình, quận Hải Châu, tp Đà Nẵng

- Nhà mới đẹp, hướng đông bắc, diện tích đất 35m, diện tích sử dụng 70m, mặt tiền rộng hơn 6m cực thoáng (mặt tiền rộng nhìn bề thế, trổ nhiều cửa sổ thoáng, mát). Kiệt trước nhà 6m, ô tô tránh nhau thoải mái, đỗ trước nhà 24/7 không mất lòng ai.

- Nhà vị trí siêu đẹp, ra 3 đường lớn đường nào cũng gần, cách mặt tiền Thanh Hải 15m, cách mặt tiền Thanh Thủy 30m, cách mặt tiền Nguyễn Tất Thành 40m. Gần vô vàn tiện ích khác như chợ Đống Đa, trường Sky Line...

- Hiện trạng: Nhà 2 tầng, thiết kế hợp lí, hiện đại. Tầng 1 gồm phòng khách, bếp, wc, chỗ để xe. Tầng 2 gồm 2 phòng ngủ, wc, chỗ để máy giặt sấy, 1 phòng trống (có thể làm phòng thờ, phòng đọc sách hay chỗ uống cafe thư giãn. Đặc biệt nhà full nội thất, bàn ghế, tủ, giường nệm, điều hòa, ti vi, tủ lạnh, máy giặt, máy nước nóng, bếp điện, hút mùi... Nói chung chỉ cần xách vali vào là ở.

- Khu vực an ninh, yên tĩnh, dân trí cao, hàng xóm thân thiện, toàn cán bộ, không có dân lôm côm, ở sướng.

- Giá bán: 3.15 tỉ (thương lượng).