Bán căn hộ Masteri Centre Point - 2PN Tây Nam, giá chỉ hơn 4 tỷ

Masteri Centre Point, Phường Long Bình, Hồ Chí Minh, Quận 9

4.26 Tỷ

~56.80 triệu/m2

Căn hộ chung cư

Tổng quan Bất động sản đang bán:

75.00 m2 2 2 0
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Tây-Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 0.00m
Diện tích sử dụng: 75.00m2
Mặt tiền đường rộng: 0.00m

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Bán căn hộ Masteri Centre Point - 2PN Tây Nam, giá tốt!

Bạn đang tìm kiếm một căn hộ đã có sổ hồng, sẵn sàng dọn vào ở ngay tại Masteri Centre Point? Đừng bỏ lỡ cơ hội sở hữu căn hộ 2 phòng ngủ với diện tích 75m2, hướng Tây Nam, mang đến không gian sống thoáng đãng và tiện nghi.

Chi tiết căn hộ:

Diện tích: 75m2, thiết kế 2 phòng ngủ, 2WC.

Hướng: Tây Nam, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên.

Giá bán: 4.260 tỷ đồng, đã bao gồm tất cả thuế và phí.

Pháp lý: Nhà đã có sổ hồng riêng, an tâm giao dịch.

Nội thất: Bàn giao đầy đủ nội thất liền tường cao cấp, bạn chỉ cần xách vali vào ở.

Căn hộ nằm trong phân khu Masteri Centre Point, được phát triển bởi Masterise Homes với chất lượng xây dựng và tiện ích vượt trội. Đây không chỉ là một tổ ấm lý tưởng mà còn là một khoản đầu tư bền vững với tiềm năng tăng giá cao.

Liên hệ ngay để được tư vấn và xem nhà trực tiếp!

#MasteriCentrePoint #MasteriseHomes #CanHoQuan9 #VinhomesGrandPark #NhaDat #BatDongSan #DauTu