Bán Căn góc 2 mặt tiền Nguyễn Trãi, Quận 1 giá 165 tỷ

Nguyễn Trãi, Phường Bến Thành, Hồ Chí Minh, Quận 1

165.00 Tỷ

~1,057.69 triệu/m2

Nhà riêng, nhà mặt phố

Tổng quan Bất động sản đang bán:

156.00 m2 12 8
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông
Hướng ban công Đông
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 20.00m
Diện tích sử dụng: 1280.00m2
Mặt tiền đường rộng: 20.00m
Mặt tiền
Nội thất Nội thất hiện đại đầy đủ

Đặc điểm nổi bật

  • Mặt tiền rộng
  • 2 mặt tiền
  • Mặt tiền đường lớn
  • Thuận tiện kinh doanh

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

GÓC 2 MẶT TIỀN NGUYỄN TRÃI - PHƯỜNG BẾN THÀNH, QUẬN 1

Đắc địa:
• Góc 2MT Nguyễn Trãi, P.Bến Thành, Quận 1.
• Kinh doanh sầm uất, Văn phòng, thời trang, Khách sạn….đa ngành nghề.

#Chi_tiết:
• Diện tích: 8m x 20m.
• Công nhận: 156m².
• Kết cấu: 1 căn 4 tầng + 1 căn 7 tầng.
• Hợp đồng thuê: 325 triệu/tháng (ưu tiên duy trì hợp đồng thuê: 1 căn đến 2027, 1 căn đến 2028).
• Pháp lý: Sổ hồng cá nhân, không vay ngân hàng.

Giá bán: 165 Tỷ ( Còn TL)
Trực Tiếp: 0911.83.3878 (Trinh)

Bất động sản cùng khu vực:

52.00 Tỷ
20 Ngày trước

Căn hộ góc Grand Marina Saigon 2 mặt tiền view Sông Sài Gòn - Quận 1

Quận 1, Hồ Chí Minh
12.50 Tỷ
06/12/2025

Căn hộ Vinhomes Golden River Ba Son Quận 1 giá chỉ 12.5 tỷ 2PN 2WC

Quận 1, Hồ Chí Minh
62.00 Tỷ
13/12/2025

Siêu phẩm căn hộ 200m2 Vinhomes Quận 1 Ba Son 5 phòng ngủ view sông