BÁN BIỆT THỰ SÂN VƯỜN HIỆN ĐẠI – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA TÂN ĐỊNH QUẬN 1

Số 7 Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1, Phường Tân Định, Hồ Chí Minh, Quận 1

165.00 Tỷ

~448.37 triệu/m2

Biệt thự, nhà liền kề

Tổng quan Bất động sản đang bán:

368.00 m2 6 4 3
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 26.00m
Diện tích sử dụng: 368.00m2
Mặt tiền đường rộng: 20.00m
Mặt tiền
Nội thất Bàn giao nội thất đầy đủ

Đặc điểm nổi bật

  • Mặt tiền rộng
  • Căn góc
  • 2 mặt tiền
  • Mặt tiền đường lớn
  • Thuận tiện kinh doanh
  • Khu vực an ninh tốt
  • Có chỗ để xe hơi

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

BIỆT THỰ SÂN VƯỜN HIỆN ĐẠI – VỊ TRÍ ĐẮC ĐỊA QUẬN 1

Địa chỉ: Số 7 Trần Khánh Dư, Phường Tân Định, Quận 1

Một trong những căn biệt thự hiếm hoi giữa lòng trung tâm Sài Gòn, thiết kế hiện đại kết hợp sân vườn xanh mát. Không gian sống lý tưởng cho gia chủ yêu thích sự riêng tư, sang trọng và tiện nghi.

Thông tin chi tiết:

Diện tích đất: 14,1m x 26,05m (vuông vắn)

Công nhận: 367m²

Kết cấu: Trệt, 2 lầu, sân vườn rộng thoáng

Hiện trạng: Nhà cũ đang sửa chữa theo thiết kế hiện đại, sang trọng (hình ảnh thực tế)

Pháp lý: Sổ hồng chính chủ, sang tên ngay

Điểm nổi bật:

Vị trí trung tâm Quận 1, thuận tiện kết nối khu tài chính, thương mại, giải trí.

Diện tích lớn, hiếm có tại khu vực – phù hợp làm biệt thự ở, văn phòng cao cấp, showroom hoặc cho thuê khai thác.

Không gian sân vườn mang lại cảm giác nghỉ dưỡng ngay giữa trung tâm thành phố.

Nhà đang được hoàn thiện theo thiết kế sang trọng, phong cách biệt thự hiện đại.

Giá bán: 165 Tỷ

Bán theo hiện trạng đang sửa chữa – cơ hội sở hữu biệt thự đẳng cấp ngay tại trung tâm Quận 1.

Liên hệ trực tiếp: Hoàn Nguyễn – 090 632 68 79

Đặt lịch xem nhà và thương lượng giá tốt.