Mở bán Biệt thự Sola - The Global City An Phú Quận 2 giá tốt

The Global City, Phường An Phú, Hồ Chí Minh, Quận 2

63.90 Tỷ

~165.54 triệu/m2

Biệt thự, nhà liền kề

Tổng quan Bất động sản đang bán:

386.00 m2 10 12 4
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông-Nam
Hướng ban công Đông-Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 20.00m
Diện tích sử dụng: 1544.00m2
Mặt tiền đường rộng: 20.00m
Mặt tiền
Nội thất Bàn giao nhà thô

Đặc điểm nổi bật

  • Mặt tiền rộng
  • 2 mặt tiền
  • Mặt tiền đường lớn
  • Gần trường học
  • Khu vực an ninh tốt
  • Liền kề công viên
  • Có chỗ để xe hơi
  • Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

MỞ BÁN BIỆT THỰ SOLA – THE GLOBAL CITY

Khi bất động sản không chỉ để ở, mà là tuyên ngôn về đẳng cấp và tầm nhìn

Giữa bức tranh đô thị ngày càng chật chội và thiếu những không gian sống đúng nghĩa, SOLA – The Global City xuất hiện như một lời khẳng định rõ ràng: không phải ai cũng có cơ hội sở hữu một tài sản thực sự giá trị.

Đây không đơn thuần là một căn nhà. Đó là nơi định hình vị thế, nơi mỗi mét vuông đều mang trong mình câu chuyện về sự chọn lọc, về gu thẩm mỹ và về tầm nhìn dài hạn của chủ nhân.

DANH MỤC SẢN PHẨM

SOLA mang đến hệ sinh thái nhà ở thấp tầng đa dạng, đáp ứng trọn vẹn nhu cầu của những khách hàng khó tính nhất:

Boutique Shop: 120 – 160 m², 4 tầng
Nhà phố liền kề: 114 – 158.5 m², 4 tầng
Biệt thự song lập: 152 – 201.9 m², 4 tầng
Biệt thự đơn lập: 152 – 290.5 m², 4 tầng
Biệt thự đơn lập view sông: 386.4 – 404.5 m², 3 tầng và 1 hầm

Mỗi dòng sản phẩm không chỉ khác nhau về diện tích, mà còn được thiết kế để phục vụ những phong cách sống rất riêng: từ năng động, kinh doanh, đến tĩnh tại, riêng tư và hưởng thụ.

MẶT BẰNG GIÁ – GIÁ TRỊ THỰC