HÀNG HIẾM !!!!! LÔ GÓC 2 MT ĐƯỜNG THỊ XÃ CHƠN THÀNH – BÌNH PHƯỚC.

DT 756B, Xã Tân Quan, Tỉnh Bình Phước, Huyện Hớn Quản

250.00 Triệu

~1.00 triệu/m2

Đất nền

Tổng quan Bất động sản đang bán:

250.00 m2 0 0
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 50.00m
Diện tích sử dụng: 250.00m2
Mặt tiền đường rộng: 5.00m
Mặt tiền

Đặc điểm nổi bật

  • Đất vuông - Nở hậu
  • 2 mặt tiền

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Tôi chính chủ cần bán đất hàng hiếm ngang (10x50) cách trung tâm thị xã Chơn Thành – Bình Phước 700m.

Tổng diện đất 500 m² trong đó có sẵn 200m² thổ cư.

Sổ sẵn trong tay mua đi công chứng trong ngày cũng được.

Được xây tường bao quanh kiên cố. Nay kẹt tiền nên bán giá rẻ 570 triệu ( Đất hương quả để lại chưa qua đời chủ ) chính chủ đăng bán nên cần khách hàng thiện chí. ( mình miễn cò lái nha )

Video - Clip

https://www.youtube.com/shorts/8jR0xW4cr98