Đất Biệt Thự Sông Thao - Trảng Bom 110m2 Thổ Cư Giá 1.150 Tỷ

Sông Thao, Xã Sông Thao, Tỉnh Đồng Nai, Huyện Trảng Bom

1.15 Tỷ

~10.65 triệu/m2

Đất nền

Tổng quan Bất động sản đang bán:

108.00 m2 0 0
Giấy tờ Pháp lý Sổ đỏ
Hướng nhà đất Đông
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 16.00m
Diện tích sử dụng: 108.00m2
Mặt tiền đường rộng: 6.80m
Mặt tiền
Nội thất Không

Đặc điểm nổi bật

  • Mặt tiền rộng
  • Mặt tiền đường lớn
  • Thuận tiện kinh doanh
  • Đường/hẻm xe hơi
  • Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Bán nền đất Biệt Thự trong khu dân cư Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai.
+ Gần QL1 di chuyển về sg 40 phút
+ Thuận lợi kết nối đến Sân Bay Long Thành
+ Kế bên chợ, trường học, nhà Văn hoá
+ Khu dân cư hiện hữu Đông dân
+ Tiện ích: Quán cf, suối câu cá, công viên, bách hoá …..
+ Ngang 6.8 x 16m
+ Ngân hàng cho vay 800tr
+ Giá 10.7tr/m2, tổng giá trị = 1.150 tỷ
+ cho trả chậm
+ Hỗ trợ trồng hoa, cây ăn trái
+ Có xe riêng đưa đón đi xem đất: 0937.605.608

Bất động sản cùng khu vực:

1.40 Tỷ
10/08/2023

BÁN ĐẤT TẶNG CÂY TẠI TRẢNG BOM ĐỒNG NAI 100M2 GIÁ 650 TRIỆU GẦN TRƯỜNG

Huyện Trảng Bom, Tỉnh Đồng Nai
550.00 Triệu
01/08/2023

CẦN BÁN GẤP 100M2 THỔ CƯ TẠI TRẢNG BOM ĐỒNG NAI GẦN KCN BẦU XÉO 550TR

Huyện Trảng Bom, Tỉnh Đồng Nai
1.15 Tỷ
20/06/2023

Có sẵn 500 triệu mua được ngay lô đất xây biệt thự thổ cư có sẵn

Huyện Trảng Bom, Tỉnh Đồng Nai