Chuyển nhượng Khách sạn Sheraton Nha Trang 5 sao - Trần Phú 1579 tỷ

Số 26 - 28 Mặt tiền Trần Phú, Phường Vĩnh Nguyên, Tỉnh Khánh Hòa, Thành phố Nha Trang

1579.00 Tỷ

~426.76 triệu/m2

Toà nhà Khách sạn

Tổng quan Bất động sản đang bán:

3700.00 m2 0 36
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông
Hướng ban công Đông
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 60.00m
Diện tích sử dụng: 43000.00m2
Mặt tiền đường rộng: 30.00m
Mặt tiền
Nội thất Bàn giao khách sạn nội thất đầy đủ

Đặc điểm nổi bật

  • Mặt tiền rộng
  • Mặt tiền đường lớn
  • Thuận tiện kinh doanh
  • Khu vực an ninh tốt
  • Có chỗ để xe hơi
  • Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

[M&A] CHUYỂN NHƯỢNG SIÊU PHẨM KHÁCH SẠN SHERATON NHA TRANG 5 SAO – VỊ TRÍ KIM CƯƠNG MẶT TIỀN TRẦN PHÚ

Bán khách sạn Sheraton Nha Trang – Biểu tượng nghỉ dưỡng đẳng cấp quốc tế ngay mặt tiền cung đường biển tỷ đô Trần Phú. Cơ hội đầu tư M&A hấp dẫn nhất năm 2026 với pháp lý hoàn chỉnh và giá chuyển nhượng cực kỳ cạnh tranh.

THÔNG TIN TỔNG QUAN DỰ ÁN

Địa chỉ: 26-28 Trần Phú, TP. Nha Trang, Khánh Hòa.

Diện tích đất: 3.700 m2.

Tổng diện tích sàn: 43.000 m2.

Quy mô xây dựng: 33 tầng nổi và 03 tầng hầm.

Số lượng phòng: 280 phòng nghỉ hạng sang với tầm nhìn panorama ôm trọn vịnh Nha Trang.

KIẾN TRÚC VÀ CƠ SỞ VẬT CHẤT ĐẲNG CẤP

Khách sạn được thiết kế theo tiêu chuẩn 5 sao quốc tế, tối ưu hóa trải nghiệm nghỉ dưỡng thượng lưu:

Hệ thống phòng lưu trú: Deluxe, Sheraton Club, Suite, Căn hộ cao cấp, phòng Tổng thống và Penthouse sang trọng.

Khu vực căn hộ: Đầy đủ nhà bếp, phòng khách, phòng ăn với thiết kế mở hướng biển.

Tiện ích giải trí: Hồ bơi ngoài trời vô cực, Shine Spa với 9 phòng trị liệu chuyên sâu, khu vui chơi trẻ em và trường dạy nấu ăn chuyên biệt.

DỊCH VỤ ẨM THỰC & HỘI NGHỊ (MICE)