Cần Bán Nhà TP Bà Rịa giá rẻ 2.5 tỷ Sổ hồng 2PN 2WC 140m2

Xã long Phước Tp bà ria Vũng Tàu, Xã Long Phước, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu, Thành phố Bà Rịa

2560.00 Triệu

~18.29 triệu/m2

Nhà riêng, nhà mặt phố

Tổng quan Bất động sản đang bán:

140.00 m2 2 2 2
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Nam
Hướng ban công Tây
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 4.00m
Diện tích sử dụng: 140.00m2
Mặt tiền đường rộng: 10.00m
Mặt tiền
Nội thất Đầy đủ

Đặc điểm nổi bật

  • Khu vực an ninh tốt

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Chính chủ cần bán nhà giá rẻ TP Bà Rịa có sẵn sổ hồng 140m2 giá chỉ 2.56 tỷ còn thương lương bớt lộc cho Anh/Chị mua thiện chí.

35.625.000 đ

Vốn tự có (41.3%) 1.500.000.000 đ

Bất động sản cùng khu vực:

7.80 Tỷ
04/12/2024

CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN Ở TRUNG TÂM BÀ RỊA VŨNG TÀU

Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
7.80 Tỷ
04/12/2024

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Thành Long -TP Bà Rịa chính chủ giá chỉ 6.8 tỷ

Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu
18.00 Tỷ
29/06/2023

Bán khu nghỉ dưỡng tại Bà Rịa Vũng Tàu giá tốt

Thành phố Bà Rịa, Tỉnh Bà Rịa - Vũng Tàu