Bán - Sang nhượng Toà nhà Văn phòng Lý Chính Thắng Quận 3 giá 350 tỷ

111 Lý Chính Thắng, Phường Võ Thị Sáu, Phường 03, Hồ Chí Minh, Quận 3

350.00 Tỷ

~1,041.67 triệu/m2

Toà nhà văn phòng

Tổng quan Bất động sản đang bán:

336.00 m2 0 12
Giấy tờ Pháp lý Hợp đồng hợp tác đầu tư
Hướng nhà đất Đông-Nam
Hướng ban công Đông-Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 30.00m
Diện tích sử dụng: 2329.00m2
Mặt tiền đường rộng: 20.00m
Mặt tiền
Nội thất Bàn giao Toà nhà văn phòng nội thất đầy đủ

Đặc điểm nổi bật

  • Mặt tiền rộng
  • 2 mặt tiền
  • Mặt tiền đường lớn
  • Thuận tiện kinh doanh
  • Đường/hẻm xe hơi
  • Khu vực an ninh tốt
  • Có chỗ để xe hơi
  • Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Tòa nhà mặt tiền đắc địa tại Quận 3 - Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ!

(*) Vị trí:
Số 111 Lý Chính Thắng, Quận 3, TP.HCM.
=>Kết nối giao thông thuận tiện, vị trí trung tâm sầm uất.

(*) Diện tích:
Ngang: 11.34m x Dài: 28.9m, nở hậu: 11.99m.
Diện tích công nhận: 336m².

(*) Kết cấu:
Hầm, lửng, 10 tầng.
Mặt tiền chính, thiết kế hiện đại.

(*) Diện tích sử dụng: 2.329m² sàn.

(*) Tình trạng khai thác: Đang tự vận hành khai thác ổn định.

(*) Pháp lý: Tài sản thuộc công ty, bán 100% cổ phần.

(*) Giá bán: 350 tỷ VNĐ.

(*)Lợi ích khi sở hữu:
+ Tọa lạc tại vị trí vàng, thu hút khách hàng cao cấp.
+ Phù hợp làm văn phòng, khách sạn, trung tâm thương mại.
+ Pháp lý minh bạch, giao dịch an toàn.
+ Tiềm năng gia tăng giá trị trong tương lai.

=> Liên hệ ngay để nhận tư vấn chi tiết và cơ hội đầu tư tốt nhất: 090 632 68 79 (Call/Zalo 24/7)

Sở hữu ngay tài sản đẳng cấp - Khẳng định vị thế của bạn!