Bán-Sang nhượng Toà nhà 2 mặt tiền Huỳnh Văn Bánh Phú Nhuận giá 350 tỷ

84 Huỳnh Văn Bánh, Phường 07, Hồ Chí Minh, Quận Phú Nhuận

350.00 Tỷ

~795.45 triệu/m2

Toà nhà văn phòng

Tổng quan Bất động sản đang bán:

440.00 m2 12 12
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông-Nam
Hướng ban công Đông-Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 23.00m
Diện tích sử dụng: 2052.00m2
Mặt tiền đường rộng: 15.00m
Mặt tiền
Nội thất Bàn giao Toà nhà văn phòng nội thất đầy đủ

Đặc điểm nổi bật

  • Mặt tiền rộng
  • Đất vuông - Nở hậu
  • 2 mặt tiền
  • Thuận tiện kinh doanh
  • Gần trường học
  • Khu vực an ninh tốt
  • Có chỗ để xe hơi

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Tòa nhà 2 mặt tiền đẳng cấp tại Quận Phú Nhuận - Cơ hội đầu tư vàng!

(*) Vị trí chiến lược:
Địa chỉ: 84 Huỳnh Văn Bánh, Phường 7, Quận Phú Nhuận, TP.HCM.
Khu vực giao thương sầm uất, dễ dàng kết nối đến Quận 1, Quận 3, và Sân bay Tân Sơn Nhất.

(*) Diện tích:
Ngang 13,3m x Dài 23m, nở hậu 16,3m.
Khuôn viên: 440m².

(*) Kết cấu:
2 hầm, 10 tầng.
Diện tích xây dựng: 3.450m².
Diện tích sử dụng: 2.052m².
Sàn điển hình: 233m².

(*) Tiện ích hiện đại:
Thang máy cao cấp.
Hệ thống máy phát điện dự phòng.
PCCC đạt chuẩn.

(*) Pháp lý: Cá nhân đứng tên, giấy tờ rõ ràng.

(*) Giá bán: 350 tỷ VNĐ.

Đặc Điểm nổi bật:
+ Vị trí đẹp, phù hợp để làm văn phòng, khách sạn, trung tâm thương mại.
+ Thiết kế hiện đại, tiện nghi, dễ dàng khai thác sử dụng.
+ Tiềm năng tăng giá cao nhờ vị trí và cơ sở hạ tầng xung quanh.

=> Liên hệ ngay để nhận thêm thông tin chi tiết và hỗ trợ giao dịch: 090 632 68 79 (Call/Zalo 24/7)

Sở hữu tài sản giá trị - Đầu tư vững bền tương lai!