BÁN NHÀ PHỐ AS34 75M2 GIÁ 11,07 TỶ TẠI VINHOME GREEN PARADISE

ixã Long Hòa và thị trấn Cần Thạnh, huyện Cần Giờ, TP.HCM, Thị trấn Cần Thạnh, Hồ Chí Minh, Huyện Cần Giờ

11.07 Tỷ

~147.60 triệu/m2

Biệt thự, nhà liền kề

Tổng quan Bất động sản đang bán:

75.00 m2 0 4
Giấy tờ Pháp lý Hợp đồng mua bán
Hướng nhà đất Đông-Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 0.00m
Diện tích sử dụng: 247.00m2
Mặt tiền đường rộng: 14.00m
Mặt tiền
Nội thất Bàn giao thô

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

NHÀ PHỐ TRỤC ĐƯỜNG ÁNH SÁNG 34 - TRÁI TIM VỊNH NGỌC
Sở hữu ngay nhà phố tại trục đường thương mại sầm uất bậc nhất dự án siêu đô thị lấn biển Vinhomes Green Paradise COSMO BAY - Tổ hợp ăn uống vui chơi giải trí lớn nhất Vịnh Ngọc

1. Thông tin chi tiết:

- Vị trí: Trục đường Ánh Sáng 34 - Chỉ vài bước chân là tới biển, biển hồ Lagoon 800HA và dọc 2 bờ sông Cosmo Bay vận hành 24/7
- Thích hợp kinh doanh khách sạn, homestay và nhiều ngành nghề khác
- Diện tích: 75m².
- Giá bán: 11 tỷ (Chưa gồm chiết khấu, VAT + KPBT)
- Kết cấu: 1 trệt 3 lầu, thiết kế hiện đại - tối ưu diện tích kinh doanh.
- Pháp lý: Sở hữu lâu dài

2.Tại sao trục đường Ánh Sáng 34 lại đáng đầu tư nhất?

- Nằm kế trục đường huyết mạch AS: Đường Ánh Sáng 34 được quy hoạch trong khu Cosmo Bay tuyến phố đi bộ và mua sắm sầm uất, nơi tập trung các nhà hàng, cà phê,... và dịch vụ giải trí 24/7.
- Giá trị hạ tầng đột phá: Với sự thúc đẩy của cầu Cần Giờ và tuyến đường cao tốc Bến Lức Long Thành, kết nối từ trung tâm TP.HCM về dự án chỉ còn chưa đầy 45 phút.
- Dòng tiền khai thác ngay: Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề: Boutique Hotel, Cafe cao cấp, Văn phòng đại diện hoặc Homestay nghỉ dưỡng.
- Mức giá cực tốt: Chỉ 11 tỷ cho một vị trí đắc địa tại siêu dự án quy mô tầm cỡ quốc tế Dư địa tăng giá còn rất lớn khi hạ tầng hoàn thiện.