Bán đất nền bảo lộc lâm đồng 4 tỷ 4 dt 1000m2 sẵn 200m2 thổ cư

Xã Lộc Quảng, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng., Xã Lộc Quảng, Tỉnh Lâm Đồng, Huyện Bảo Lâm

4.40 Tỷ

~4.37 triệu/m2

Đất nền

Tổng quan Bất động sản đang bán:

1006.90 m2 0 0
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Tây
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 0.00m
Diện tích sử dụng: 200.00m2
Mặt tiền đường rộng: 7.00m
Mặt tiền
Nội thất Nhà có sẵn đầy đủ nội thất

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Ông anh đang cần bán đất nền bảo lộc lâm đồng
-----------------------------------------
ĐẤT NỀN Ở BẢO LỘC LIỀN KỀ NÚT GIAO CAO TỐC TÂN PHÚ - BẢO LỘC

- Giá 4tỷ4 cho lô đất 1006,9 m2 sẵn 200m2 thổ cư.
- Đã có sổ - sang tên công chứng ngay
- Đường xe hơi của nhà nước, khu dân cư hiện hữu.
- Gần bệnh viện, trường học,...
- Gần các địa điểm du lịch nổi tiếng như Thác Đambr'i, Tu Viện Bát Nhã, Chùa Di Đà, Thánh địa La Vang,...
- Chủ đất có trồng sẵn các cây ăn trái như bơ, bưởi, rau sạch,..
- Bên hông đất nền có sẵn suối tự nhiên chảy ngang.

Bán gấp dat nen bao loc alo em 0378 729 829

Bất động sản cùng khu vực:

450.00 Triệu
09/01/2025

ĐẤT THỔ CƯ NGHỈ DƯỠNG PANORAMA LỘC TÂN, BẢO LÂM, LÂM ĐỒNG GIÁ SHOCK

Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Lâm Đồng
2.40 Tỷ
04/01/2025

BÁN NHÀ HAI MẶT TIỀN 3PN, NGAY KHU DÂN CƯ LỘC ĐỨC, BẢO LÂM, LÂM ĐỒNG

Huyện Bảo Lâm, Tỉnh Lâm Đồng
1.50 Tỷ
26/05/2024

Vỡ nợ bán gấp đất bảo lộc lâm đồng 1 tỷ 5 dt 233.8m2 sẵn 164m2 thổ cư