Bán đất 3 mặt tiền Bảo Lộc, 446m2, sẵn thổ cư 200m2. hạ lổ gần 1 tỷ đồ

Đinh Công Tráng, Xã Lộc Châu, Tỉnh Lâm Đồng, Thành phố Bảo Lộc

2800.00 Triệu

~6.01 triệu/m2

Đất thổ cư

Tổng quan Bất động sản đang bán:

466.00 m2 0 0
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông
Hướng ban công Đông
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 20.00m
Diện tích sử dụng: 466.00m2
Mặt tiền đường rộng: 20.00m
Mặt tiền

Đặc điểm nổi bật

  • Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Bán gấp đất 3 mặt tiền đường thuộc khu đân cưTrương Định - Lộc Châu - TP Bảo Lộc: XẢ LỖ từ 3 tỷ 800 = 2 tỷ 800
DT 446m2, sẵn thổ cư 200m2, đất trên cao thoáng và bằng, phù hợp làm nhà mái thái/nhà vườn/biệt thự mini...
Đất trên đường Trương Định, lô góc đẹp nhất khu, dân sinh hiện hữu, cách 600m ra QL20, kết nối chợ/trường/UBND/nhà thờ...bán kính 2km. Về hồ Bảo Lộc 6.5km.
Xin gọi ngay để đi xem đất hoặc tìm đất theo yêu cầu.

Bất động sản cùng khu vực:

1.30 Tỷ
08/01/2025

BÁN NHÀ HẺM 857 TRẦN PHÚ, LỘC CHÂU, BẢO LỘC, LÂM ĐỒNG

Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
2.65 Tỷ
07/01/2025

BÁN NHÀ 2PN 2WC NGAY TRUNG TÂM TRẦN PHÚ, LỘC SƠN, BẢO LỘC, LÂM ĐỒNG

Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
1.70 Tỷ
06/01/2025

BÁN NHÀ HẺM 469 TRẤN PHÚ, PHƯỜNG 2, BẢO LỘC, LÂM ĐỒNG 1,7 TỶ

Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng
9.00 Tỷ
05/06/2024

Chính Chủ Bán Gấp Đất 2 Mặt Tiền Trung Tâm Bảo Lộc

Thành phố Bảo Lộc, Tỉnh Lâm Đồng