Bán Căn hộ FPT Plaza cao cấp bậc nhất Miền trung Đà Nẵng giá tốt

5 Võ Quý Huân, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng, Phường Hoà Hải, Thành phố Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn

1.50 Tỷ

~21.43 triệu/m2

Căn hộ chung cư

Tổng quan Bất động sản đang bán:

70.00 m2 2 2 25
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông-Bắc
Hướng ban công Tây-Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 0.00m
Diện tích sử dụng: 70.25m2
Mặt tiền đường rộng: 0.00m

• Có chỗ để xe hơi
  • Đắc địa - Ngã 3-4-5-6

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Căn hộ cao cấp FPT Plaza 2 tiện ích xứng tầm
- Diện tích từ 68 -78m2
- Giá chỉ 550tr (30%) sở hữu căn 2 PN FPT PLAZA 2 Đà Nẵng - Hỗ trợ vay 0% lãi suất/12 tháng, ân hạn nợ gốc 2 năm
- Nhận ngay gói quà 80tr mừng tân gia
- View biển, thành phố, có ban công riêng
- Sổ hồng lâu dài
- Nội Thất cơ bản
- Tiện ích: Hồ bơi, phòng tập gym.phòng cộng đồng, shophouse, tầng hầm để xe với công nghệ thông minh, chợ, trường học liên cấp, quảng trường nhạc nước, nằm trên cung đường kết nối mọi vị trí
-LH em để book ngay cho mình một căn nhà với view đẹp nào