BÁN BIỆT THỰ PHỐ - 117.5M2 - 2.5 TỶ (THƯƠNG LƯỢNG) - SỔ HỒNG RIÊNG

Xã Tân Kiên - Huyện Bình Chánh - Hồ Chí Minh, Xã Tân Kiên, Hồ Chí Minh, Huyện Bình Chánh

2.50 Tỷ

~21.37 triệu/m2

Biệt thự, nhà liền kề

Tổng quan Bất động sản đang bán:

117.00 m2 3 4 2
Giấy tờ Pháp lý Sổ hồng
Hướng nhà đất Đông-Nam
Chiều sâu (Chiều dài nhà đất) 0.00m
Diện tích sử dụng: 117.00m2
Mặt tiền đường rộng: 8.00m

Giới thiệu chi tiết nhà đất:

Vị trí vàng, gần Aeon Mall, bến xe Miền Tây, tiện ích đầy đủ
Đường Trần Đại Nghĩa, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
THÔNG TIN CHI TIẾT
Địa chỉ: Cách Nguyễn Cửu Phú 150m, gần vòng xoay An Lạc, Bình Tân.
Diện tích: 5m x 23m = 117.5m² (sổ hồng riêng, công chứng trong ngày).
Giá bán: 2.5 tỷ (thương lượng trực tiếp cho khách thiện chí).
CẤU TRÚC NHÀ
1 trệt + 1 lầu bê tông cốt thép chắc chắn.
3 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 4 toilet.
Đường trước nhà rộng 8m, thông thoáng, ô tô đỗ cửa.
TIỆN ÍCH XUNG QUANH
Bán kính 1km: Trường học, chợ, siêu thị, Bách Hóa Xanh, Thế Giới Di Động...
Gần Aeon Mall Bình Tân (2.5km), bến xe Miền Tây (3km), chợ Bình Điền (5km).
Giao thông thuận tiện, kết nối Q.6, Q.8, Q.11, Tân Phú...
LIÊN HỆ NGAY để xem nhà & thương lượng!
(Zalo/call: [0365 067 737])